Classic Design Yarinya Bed a Halitta

Kayayyaki

Classic Design Yarinya Bed a Halitta

Suna: Classic Design Bed in Natural

Girman: 53 x 28 x 30 inci (134.62cm*71.12cm*76.2cm)

Abu: Itace

Nauyin Abu: 16.5 lbs (7.48Kg)

Launi: Itace ta asali (na al'ada)

Nau'in Ƙarshe: Yashi kuma an haɗa shi

Majalisar da ake bukata: Ee

Abun ciki na Musamman: Launi, tsayi, salo, da sauransu.

Daki-daki

Tuntube Mu

主图1

1.CIKAKKEN BIDI'AR MULKI: Gado yana zaune ƙasa ƙasa, yana sauƙaƙa shiga & fita; Ya zo tare da shingen aminci na gefe guda biyu & an ƙarfafa shi don kwanciyar hankali tare da kafa na tsakiya; Ana ba da duk littafin jagorar mai amfani da kayan aikin taro tare da gado yayin siye

2.ZANIN SAUKI: Classic Design Toddler Bed yana da kyau ga yara masu tasowa yayin da suke yin canji daga gado zuwa gado; Mafi ƙarancin ƙira, ƙaƙƙarfan gadon katako yana da kai da allunan ƙafa a hankali da santsin layin dogo da katako.

3.TSIRA FARKO: Ba shi da phthalates, latex, gubar da BPA kuma ƙirar sa ergonomic, barga da ƙarfi

4.LAunuka masu ban sha'awa: Ƙananan gado ya dace da kowane jigo na gandun daji, godiya ga ƙirar gargajiya mai sauƙi kuma yana samuwa a cikin maras guba, kyakkyawan ƙare; Zaɓi daga inuwa masu ban sha'awa

5.SPECS KYAUTA: Girman shine 53 L x 28 W x 30 H inci kuma yana auna 16.5 lbs; Yana iya ɗaukar yaro har zuwa 50lbs; Zaɓi kowane Mafarki A Ni da ba mai guba ba, Greenguard ƙwararren madaidaicin katifa don dacewa mai kyau

Gadaje masu yawa tare da sauƙi

Classic Toddler Bed yana sanya sauyawa daga gadon gado zuwa gado iska mai iska ga jaririnka! Gina ƙasa zuwa ƙasa yana ba da damar yaron ya shiga da fita cikin sauƙi kuma layin aminci na gefen yana tabbatar da cikakken aminci! Ya dace da kowane jigo na gandun daji godiya ga sauƙin ƙira da ƙarewa.

描述1
描述2

CIKAKKEN BIDI'AR MULKI

Tsarin gargajiya, mai sauƙin haɗawa, itacen halitta mara guba da mara lahani

Daban-daban na gyaran launi

saduwa da gyare-gyaren launi na ɗakin yara, ɗakin gandun daji na matasayara kindergarten.

描述3
描述4

Ra'ayin abokin ciniki na gaske

domin mu kara inganta samfurin

Bar Saƙonku

    Suna

    *Imel

    Waya

    *Abin da zan ce


    Bar Saƙonku

      Suna

      *Imel

      Waya

      *Abin da zan ce


      Samfura masu alaƙa

      Akwatin Sandan katako na Waje na Yara Manyan

      Akwatin Sandan katako na Waje na Yara Manyan

      Suna: Akwatin Sand Akwatin katako na Yara Babban Girma: 47.25 ″ L x 47 ″ W x 8.5 ″H (120*119.38*21.59cm) Kayan abu: Nauyin Kayan itace: 32.5 lbs: Launi: Nau'in asali da Nau'in Nau'in Nau'i Ana Bukatar Taro Eh Content na Musamman: Launi, tsayi, salo, da sauransu.

      Farin Launi Mai Saurin Samun Ƙarfafan Yara Shafi na Litattafai

      Farin Launi Mai Saurin Samun Ƙarfafan Yara Shafi na Litattafai

      Suna: Akwatin Littafin Yara Girman samfur: 11 ″ D x 25 ″ W x 30 ″H (27.9*63.5*76.2cm) Tsawon Shekaru (Bayyana): Dukkan Abubuwan Amfanin Tsakanin Shekaru Don Samfuri: Littattafai Shelf Kauri:0.8 Centimita Nauyin Abu 2.9. (4.2kg) Shigarwa Nau'in: Launi mai ɗaure bango: Farar (Customized) Nau'in Ƙarshe: Fantin Taɗi na Musamman: Launi, Tsawon, Salo, da sauransu.  

      Teburin Sensory & Saitin kujera tare da Akwatin Ajiye

      Teburin Sensory & Saitin kujera tare da Akwatin Ajiye

      Sunan: Tebur na hankali da saitin kujera, tebur mai aiki tare da akwatin ajiya Girman: 29.92 ″ L x 21.34 ″ W x 17.7 ″ H (76cm*54.2cm*44.95cm) Material: Abun itace: Nauyin: 20 lbs  (9k - amfani da manufar: tebur wasan, tebur na karatu, teburin cin abinci da tebur na hankali Launi: Itace ta asali (mai canzawa) Nau'in gamawa: Yashi da haɗaɗɗun Taro da ake buƙata: Ee Abubuwan da aka keɓance: Launi, tsayi, salo, da sauransu.

      Akwatin Littattafai na Yara & Mai tsara kayan wasan yara

      Akwatin Littattafai na Yara & Mai tsara kayan wasan yara

      Suna: Akwatin Littafi, Girman Oganeza Abin Wasa:13.8″D x 39″W x 43″H (35cm*99cm*109.22cm) Material: Nauyin Kayan itace: Fam 24 (10.88Kg)) Kayan Taimako na Musamman ga Yara Launi: Itace ta asali (Customizable) Nau'in Ƙarshe: Yashi da Haɗaɗɗen Taro Ana Bukatar : Ee Na Musamman Abun ciki: Launi, Tsawon, Salo, da sauransu.

      Montessori Balance Beam

      Montessori Balance Beam

      Suna: Montessori Balance Beam Girman: 24.75 x 8.75 x 8.5 inci (62.86*22.22*21.59cm) Kayan abu: Nauyin Kayan itace: 15.9 lbs (na al'ada) Nau'in Ƙarshe: Yashi da Haɗaɗɗen Taro da ake buƙata: Ee Abun ciki na Musamman: Launi, tsayi, salo, da sauransu.

      5-Sashe Montessori Storage majalisar

      5-Sashe Montessori Storage majalisar

      Suna: Girman Ma'ajiyar Wuta:45″D x 12″W x 24″H (114.3*30.48*60.96) Material: Itace Nauyin Abu: 12 lbs (5.45Kg) Siffa ta Musamman: Ma'ajiyar Wuta, Launuka Mai Layi Itace (na al'ada) Nau'in Ƙarshe: Yashi da Haɗaɗɗen Taro da ake buƙata: Ee Abubuwan da aka keɓance: Launi, tsayi, salo, da sauransu.

      Bene Tsaye Tsayayyen Ƙaƙƙarfan Ƙarƙashin Ƙarya Kids

      Bene Tsaye Tsayayyen Ƙaƙƙarfan Ƙarƙashin Ƙarya Kids

      Suna: Bed Kids tare da Girman Ƙofa: 79.5 "x 57" x 17.5 "Material: Pine + Plywood Bed Weight Capacity: 200 lbs (90.72kg) Yawan Slats: 7 inji mai kwakwalwa (Launi): Grey/Whitested/Natuwa Katifa Kauri: inci 6 ko ƙasa da haka. Ba'a haɗa katifa da Manual da Hardware: Ee Ana Bukatar Taruwa

      Tebu mai ƙarfi da Saitin Kujeru 2 - Kayan Ƙarshen Ƙarfafa Haske don Aji

      Tebu mai ƙarfi da Saitin Kujeru 2 - Kayan Ƙarshen Ƙarfafa Haske don Aji

      Sunan: Tebu mai ƙarfi da Kujeru 2 Saita Girman Tebur: 23.75 x 20 x20.25 Inci (60.32cm*50.8*51.43cm) Girman kujera: 10.5*10.25*25 Inci (26.67cm*.26cm) Matsakaicin madaidaici Nauyi: 27.4 lbs (12.43Kg) Launi: Itace ta asali (mai iya canzawa) Nau'in gamawa: Yashi da Haɗaɗɗen Taro da ake buƙata: Ee Abubuwan da aka keɓance: Launi, tsayi, salo, da sauransu.

      10-Inci Ƙaƙƙarfan Kujerar Itace Na Yara

      10-Inci Ƙaƙƙarfan Kujerar Itace Na Yara

      Suna: 10-inch Ƙarfafan kujerar kujera mai ƙarfi na yara: 10 ″ D x 10 ″ W x 10 ″H (25.4cm*25.4cm*25.4cm) Abu: Nauyin Abun itace: 2.6 fam ɗin Kid (1.18Kgture: Kayan aiki na Musamman) , stool ga manya, tsayawar shuka Launi: Itace ta asali (na al'ada) Nau'in Ƙarshe: Yashi da Haɗaɗɗen Taro da ake buƙata: Ee Abubuwan da aka Musamman: Launi, tsayi, salo, da sauransu.

      Gida
      ƘaddamarwaKayayyaki
      Game da Mu
      ƊaukakaLambobin sadarwa

      Bar Saƙonku

        Suna

        *Imel

        Waya

        *Abin da zan ce


        Don Allah a bar mana sako

          Suna

          *Imel

          Waya

          *Abin da zan ce